ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | metformin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MAXFORMIN-850 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 850 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟีฮาแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 248/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metformin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | METFORIN-850 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 850 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โมเดิร์น ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 254/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glibenclamide |
| ชื่อทางการค้า : | MANOGLUCON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 180/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glipizide |
| ชื่อทางการค้า : | MINIBIT |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 875/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glipizide |
| ชื่อทางการค้า : | MANPIZIDE TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 826/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glipizide |
| ชื่อทางการค้า : | MINIDIAB (TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 288/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gliclazide |
| ชื่อทางการค้า : | MEXAN TABLET 80 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 739/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pioglitazone hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MILITOS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 21/57(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | multivitamins and iron |
| ชื่อทางการค้า : | MANOVITAMIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 77/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | multivitamins and iron |
| ชื่อทางการค้า : | MANOVITAMIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 78/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | multivitamins and iron |
| ชื่อทางการค้า : | MANOVITAMIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 121/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | multivitamins and other minerals, incl. combinations |
| ชื่อทางการค้า : | MAXAVIT |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม, ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 2A 124/55 |
