ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | lenalidomide |
| ชื่อทางการค้า : | LEAVDO CAPSULES 15 MG |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท อเมริกัน ไต้หวัน ไบโอฟาร์ม |
| เลขทะเบียน : | 1C 15020/63(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | lenalidomide |
| ชื่อทางการค้า : | LEAVDO CAPSULES 25 MG |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท อเมริกัน ไต้หวัน ไบโอฟาร์ม |
| เลขทะเบียน : | 1C 15021/63(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | immunoglobulins, normal human, for intravascular adm. |
| ชื่อทางการค้า : | LIV-GAMMA SN INJ |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 50 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท คอสม่า เมดิคอล จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 16/63(B) |
| ชื่อสารสำคัญ : | linagliptin |
| ชื่อทางการค้า : | LESTA 5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ยูนีซัน จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 18/63(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | linezolid |
| ชื่อทางการค้า : | LINEAZ (600 MG TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 600 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท สยามเภสัช จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 19/63(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | lopinavir and ritonavir |
| ชื่อทางการค้า : | LOPINAVIR/RITONAVIR TABLETS 100 MG/25 MG. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 MG+25 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ซาย ฟาร์มา จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 2C 2/63(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | lenalidomide |
| ชื่อทางการค้า : | LENALIDOMIDE ALVOGEN CAPSULE 5 MG |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท อัลโวเจน (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 15049/63(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | lenalidomide |
| ชื่อทางการค้า : | LENALIDOMIDE ALVOGEN CAPSULE 10 MG |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท อัลโวเจน (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 15050/63(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | lenalidomide |
| ชื่อทางการค้า : | LENALIDOMIDE ALVOGEN CAPSULE 15 MG |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท อัลโวเจน (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 15051/63(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | lamotrigine |
| ชื่อทางการค้า : | LAMICTAL(DISPERSIBLE/CHEWABLE TABLETS 5 MG) |
| รูปแบบ : | chewable/dispersible tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แกล็กโซสมิทไคล์น (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 1/62(NC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levetiracetam |
| ชื่อทางการค้า : | LEVETIRACETAM SANDOZ (500 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แซนดอส (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 4/62(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pregabalin |
| ชื่อทางการค้า : | LAVIKA 75 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 75 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินเตอร์ไทย ฟาร์มาซูติเคิ้ล แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 13/62(NG) |
