ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | NOOPROFEN - 400 |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มา ซัพพลาย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 479/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | NUROFEN 400 |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเมด้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 85/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | NEOPROFEN - 600 |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 600 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1116/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | NUROFEN FOR CHILDREN |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เรกคิทท์ เบนคีเซอร์ เฮลธ์แคร์ แมนูแฟคเจอร์ริ่ง (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 163/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | naproxen |
| ชื่อทางการค้า : | NAPXON |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอม.ฟาร์มาซี จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1778/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | naproxen |
| ชื่อทางการค้า : | NAPROSIAN TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 250/26 |
| ชื่อสารสำคัญ : | naproxen |
| ชื่อทางการค้า : | NAPROXEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1351/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | naproxen |
| ชื่อทางการค้า : | NAPRONAC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 538/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | naproxen |
| ชื่อทางการค้า : | NAXYN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1345/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | naproxen |
| ชื่อทางการค้า : | NASIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2087/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | naproxen |
| ชื่อทางการค้า : | NAPROXEN 250 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 399/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | naproxen |
| ชื่อทางการค้า : | NEOXEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 193/39 |
