ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | NOXA 20 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | กรุงเทพฯฟามาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 394/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | NEOTICA CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 343/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | NOOXICAM-10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มา ซัพพลาย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 531/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | NEOROX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 757/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | NOOXICAM-20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มา ซัพพลาย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 498/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | NEOROX - G20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 118/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | NOOXICAM 20 ORANGE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มา ซัพพลาย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 4/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | NUROFEN ZAVANCE (400 MG) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เรกคิทท์ เบนคีเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 150/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | NEOPROFEN |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 320/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | NOOPROFEN - 200 |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มา ซัพพลาย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 478/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | N.L.PROFEN - 200 |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 375/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | NEOPROFEN-400 |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 226/39 |
