ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | filgrastim |
| ชื่อทางการค้า : | NEUTROMAX (480 MCG) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 480 mcg/1vial |
| ผู้รับอนุญาต : | คอสม่า เมดิคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 2/59(BF) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pegfilgrastim |
| ชื่อทางการค้า : | NEULASTIM |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 6 mg/1 prefilled syringe(0.6 ml) |
| ผู้รับอนุญาต : | แอมเจน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 41/61(NB) |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | NEOFENAC - 50 |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 103/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | N-ZEN 50 |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 95/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | NEOFENAC |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 321/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac potassium |
| ชื่อทางการค้า : | NADIUM 25 |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 236/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | NEOTICA |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 476/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | NEOPOD |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 979/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | NEOROX |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 146/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | NOXA 20 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | กรุงเทพฯฟามาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 394/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | NEOTICA CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 343/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | NOOXICAM-10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มา ซัพพลาย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 531/42 |
