ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | FELNOX GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 0.5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 916/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | FLAMIC GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 0.5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1051/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoprofen |
| ชื่อทางการค้า : | FASTUM GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 2.5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 214/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac |
| ชื่อทางการค้า : | FEMA EMULGEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | แอดวานซ์ ฟาร์มาซูติคอล แมนูเฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1102/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac |
| ชื่อทางการค้า : | FEMA GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | แอดวานซ์ ฟาร์มาซูติคอล แมนูเฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 422/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac |
| ชื่อทางการค้า : | FLEXY GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.พี.ดรัก แลบบอราทอรี่ส์ (1969) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 480/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac |
| ชื่อทางการค้า : | FEENA GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | แอดวานซ์ ฟาร์มาซูติคอล แมนูเฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 201/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methyl salicylate+menthol+eugenol |
| ชื่อทางการค้า : | FLANIL |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 230/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methyl salicylate+menthol+eugenol |
| ชื่อทางการค้า : | FILUP |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | สามัคคีเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 33/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | menthol+eucalyptus oil |
| ชื่อทางการค้า : | FROSSY BRYWOOD |
| รูปแบบ : | inhaler |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบร์วู๊ดฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 548/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | FAGESIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 35 MG+500 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 2A 240/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | baclofen |
| ชื่อทางการค้า : | FENISAL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 412/48 |
