ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | febuxostat |
| ชื่อทางการค้า : | FEBURIC 80 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินเตอร์ไทย ฟาร์มาซูติเคิ้ล แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1B 2/58(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | febuxostat |
| ชื่อทางการค้า : | FEBURIC 80 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอสเทลลัส ฟาร์มา (ไทยแลนด์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 63/58(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | alendronic acid and colecalciferol |
| ชื่อทางการค้า : | FOSAMAX PLUS (70 MG/5600 IU) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 70 mg+5,600 iu |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 25/55(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | propofol |
| ชื่อทางการค้า : | FRESOFOL 1% MCT/LCT |
| รูปแบบ : | emulsions for injections or infusions |
| ความแรง : | 10 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เฟรเซนีอุส คาบี (ไทยแลนด์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 360/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propofol |
| ชื่อทางการค้า : | FRESOFOL 2% MCT/LCT |
| รูปแบบ : | emulsions for injections or infusions |
| ความแรง : | 20 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เฟรเซนีอุส คาบี (ไทยแลนด์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 32/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | FURLIN SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 120 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 615/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | FEMOL SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 120 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 47/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | FURLIN TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 325 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 2144/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | FORAMOL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 158/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | FORAMOL TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1289/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | FURLIN GREEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 460/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | FEEHAMOL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟีฮาแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 104/61 |
