ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | FENAMIC TABLET 500 MG. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 749/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | FENAMIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 477/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | FEEMIC TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบสซี่แอรอน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 385/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | FASTAN FORTE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 724/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | FENAMIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 835/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | FESPA 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | nabumetone |
| ชื่อทางการค้า : | FAFEX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 120/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | FLOWAMED CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 22/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | FLEXSA - 500 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมก้า ไลฟ์ไซแอ็นซ์ จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 106/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | FLOWAMED CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 21/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | FLEXSA 1500 |
| รูปแบบ : | oral powder |
| ความแรง : | 1500 mg/1 sachet |
| ผู้รับอนุญาต : | เมก้า ไลฟ์ไซแอ็นซ์ จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 229/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | FELGESIC GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 0.5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 601/38 |
