ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | FELXICAM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 128/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | FELCAM FILM COATED TABLETS (20 MG.) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 83/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | FELNOX 20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 920/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | FASDEN 20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 86/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | FELTADONE F-20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 166/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | FELTADONE - T |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 367/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | FELXICAM-20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด , บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 62/62 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | FAFEN FORTE |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 273/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | FAFEN |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 362/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | FENAMIC |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 193/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | FENAMIC CAPSULE 250 MG |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 757/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | FENNIC |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พิคโก้ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1117/31 |
