ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | FELTADONE CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 174/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | FENACAM |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 346/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | FELTADONE-F |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 348/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | FELXICAM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 460/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | FELXICAM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 70/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | FELXICAM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 242/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | FELXICAM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 633/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | FELXICAM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 634/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | FELXICAM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 79/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | FELXICAM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 564/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | FELXICAM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 211/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | FELXICAM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 213/44 |
