ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | phenytoin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | FENTOIN |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 50 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเบิ้ล เมดิคอล จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 169/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenytoin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | FENITOINA RUBIO |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 50 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ฐิติรัตน์สานนท์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 170/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | levetiracetam |
| ชื่อทางการค้า : | FOCALE |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 500 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ต อิสเทอร์น ดรั๊ก จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 36/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | perampanel |
| ชื่อทางการค้า : | FYCOMPA (2 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอไซ (ประเทศไทย) มาร์เก็ตติ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 99/57(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | perampanel |
| ชื่อทางการค้า : | FYCOMPA (4 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอไซ (ประเทศไทย) มาร์เก็ตติ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 100/57(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | perampanel |
| ชื่อทางการค้า : | FYCOMPA (8 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอไซ (ประเทศไทย) มาร์เก็ตติ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 102/57(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluphenazine decanoate |
| ชื่อทางการค้า : | FENDEC |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 25 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โมเดอร์นแมนู จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2529/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluphenazine decanoate |
| ชื่อทางการค้า : | FLUPHENZINE |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 25 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.พี.ดรัก แลบบอราทอรี่ส์ (1969) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 263/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flupentixol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | FLUANXOL 3 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 3 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 18/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flupentixol decanoate |
| ชื่อทางการค้า : | FLUANXOL DEPOT |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 20 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 125/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluoxetine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | FLUOXINE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 42/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluoxetine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | FLUOXETINE 20 MG. |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 370/40 |
