ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | fluvoxamine |
| ชื่อทางการค้า : | FAVERIN 100 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอ๊บบอต ลาบอแรตอรีส จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 229/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluvoxamine |
| ชื่อทางการค้า : | FLUVOXIN 100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แรนแบ็กซี่ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 33/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluvoxamine |
| ชื่อทางการค้า : | FAVERIN 50 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอ๊บบอต ลาบอแรตอรีส จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 228/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluvoxamine |
| ชื่อทางการค้า : | FLUVOXIN 50 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แรนแบ็กซี่ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 118/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | escitalopram |
| ชื่อทางการค้า : | FELIZ S 10 TABLET (ESCITALOPRAM OXALATE TABLETS 10 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ทอร์เรนท์ ฟาร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 16/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | FLUDAN CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1132/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | FLURIN CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1875/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | FLUNAGEN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 287/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | FABELIUM |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 318/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | FLUNARIZINE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 885/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | FLUNADIAN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 213/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | FLUNACERIUM |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 100/52 |
