ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | FLOWAMED CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 21/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | FLEXSA 1500 |
| รูปแบบ : | oral powder |
| ความแรง : | 1500 mg/1 sachet |
| ผู้รับอนุญาต : | เมก้า ไลฟ์ไซแอ็นซ์ จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 229/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | FELGESIC GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 0.5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 601/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | FELNOX GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 0.5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 916/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | FLAMIC GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 0.5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1051/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoprofen |
| ชื่อทางการค้า : | FASTUM GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 2.5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 214/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac |
| ชื่อทางการค้า : | FEMA EMULGEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | แอดวานซ์ ฟาร์มาซูติคอล แมนูเฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1102/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac |
| ชื่อทางการค้า : | FEMA GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | แอดวานซ์ ฟาร์มาซูติคอล แมนูเฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 422/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac |
| ชื่อทางการค้า : | FLEXY GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.พี.ดรัก แลบบอราทอรี่ส์ (1969) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 480/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac |
| ชื่อทางการค้า : | FEENA GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | แอดวานซ์ ฟาร์มาซูติคอล แมนูเฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 201/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methyl salicylate+menthol+eugenol |
| ชื่อทางการค้า : | FLANIL |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 230/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methyl salicylate+menthol+eugenol |
| ชื่อทางการค้า : | FILUP |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | สามัคคีเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 33/43 |
