ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | AZIL TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 319/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALBEN-VC TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 29/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | CB - 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เจริญเภสัชแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 159/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ZALBEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 607/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ZENTEL (TABLETS 400 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แกล็กโซสมิทไคล์น (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 49/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piperazine |
| ชื่อทางการค้า : | BOMPAR |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 500 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวเจริญฟาร์มาซูติคอล, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 413/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piperazine |
| ชื่อทางการค้า : | PIPERAZINE CITRATE ELIXIR |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 750 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 760/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diethylcarbamazine citrate |
| ชื่อทางการค้า : | FILADEC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 900/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pyrantel pamoate |
| ชื่อทางการค้า : | PARAX ORAL SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 125 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอม.ฟาร์มาซี จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 107/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pyrantel pamoate |
| ชื่อทางการค้า : | PYRAPAM SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 250 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 893/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pyrantel pamoate |
| ชื่อทางการค้า : | PYRAPAM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 125 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2557/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pyrantel pamoate |
| ชื่อทางการค้า : | PARAX TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 125 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอม.ฟาร์มาซี จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1056/31 |
