ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | diethylcarbamazine citrate |
| ชื่อทางการค้า : | FILADEC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 900/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pyrantel pamoate |
| ชื่อทางการค้า : | PARAX ORAL SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 125 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอม.ฟาร์มาซี จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 107/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pyrantel pamoate |
| ชื่อทางการค้า : | PYRAPAM SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 250 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 893/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pyrantel pamoate |
| ชื่อทางการค้า : | PYRAPAM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 125 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2557/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pyrantel pamoate |
| ชื่อทางการค้า : | PARAX TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 125 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอม.ฟาร์มาซี จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1056/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pyrantel pamoate |
| ชื่อทางการค้า : | MEZATRIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 360 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 179/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ivermectin |
| ชื่อทางการค้า : | VERMECTIN (6 MG TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 6 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 1/50(P) |
| ชื่อสารสำคัญ : | ivermectin |
| ชื่อทางการค้า : | IVER-6 TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 6 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2/56(P) |
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide |
| ชื่อทางการค้า : | NICLOSAMIDE TABLET |
| รูปแบบ : | chewable tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 301/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide |
| ชื่อทางการค้า : | ZENDA - 1000 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1000 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 133/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide |
| ชื่อทางการค้า : | TENIACID |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอม.ฟาร์มาซี จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 275/26 |
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide |
| ชื่อทางการค้า : | UTOSAMIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1/29 |
