ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | MESIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 431/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALBEMED |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 943/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | MANOZIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 294/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALFUCA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคนยากุ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 564/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ZELA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 919/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | LABENDA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 113/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | FATEL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 211/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALBENZOLE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 15/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | VETOBEN 200 MG TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 120/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ZENZERA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 863/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | FALBEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 1044/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | SETODA-200 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ปัจจุบันโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 458/50 |
