ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | STARTEL |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 520/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ENMED SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 200 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 916/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ZEBEN SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 200 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 134/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALDA SYRUP |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 200 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 594/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | VERMIXIDE SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 200 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 235/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ZELA - C |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 200 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 19/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALBEN |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 200 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 231/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ZENZERA - 200 SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 200 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 373/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALBEN-VC |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 200 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 417/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ZALBEN SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 200 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 238/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | AZIL |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 200 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 403/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | SAN SAN SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 200 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 705/41 |
