ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | BENDA SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 189/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | BENSACA SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 269/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ANTIWORM SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 211/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | DRIVERMIDE SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอดวานซ์ ฟาร์มาซูติคอล แมนูเฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 562/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | WORMEX SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 200/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | MENTIDA SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 399/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | MEBEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1372/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | HAWKBEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 1401/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALWORM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 817/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | DRIVERMIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอดวานซ์ ฟาร์มาซูติคอล แมนูเฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 101/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | HAWKBEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 1760/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | BENWORM 500 MG. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 297/40 |
