ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | MEBENZOLE - 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1185/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | PHIHA BENZAR - 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟีฮาแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 248/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | DRIVERMIDE - S 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอดวานซ์ ฟาร์มาซูติคอล แมนูเฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 34/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | MENTIDA 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 276/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | QUEMOX TABLET 500 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วาย.เอส.พี.(ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 155/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | A-DAZOLE CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 126/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALBEN |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1412/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALBEGA |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 2129/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | PHARBENDAZOLE SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 818/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | PUKA ORAL SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 333/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | LABENDA SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 621/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | FALBEN |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 253/52 |
