ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | praziquantel |
| ชื่อทางการค้า : | ZENTOZIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 600 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 901/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | praziquantel |
| ชื่อทางการค้า : | OPTICIDE - FC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 600 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 227/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | praziquantel |
| ชื่อทางการค้า : | PRASIX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 600 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 376/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | BENDAZOLE |
| รูปแบบ : | chewable tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2282/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | MEBENDAZOLE TABLETS |
| รูปแบบ : | chewable tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1245/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | BENSACA |
| รูปแบบ : | chewable tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 283/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | MENTIDA |
| รูปแบบ : | chewable tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 265/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | DAMEZ 500 |
| รูปแบบ : | chewable tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอม.ฟาร์มาซี จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 872/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | BENDA 500 |
| รูปแบบ : | chewable tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 522/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | BENDA 500 |
| รูปแบบ : | chewable tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 101/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | FUZADA 500 |
| รูปแบบ : | chewable tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 453/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | HAWKBEN |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 1224/28 |
