ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | quinine sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | GENIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1386/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | quinine sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | QUININE - S |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2388/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | quinine sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | QUININE SULPHATE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 423/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | quinine sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | QUININE SULPHATE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 381/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | quinine dihydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | QUININE INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 60 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.พี.ดรัก แลบบอราทอรี่ส์ (1969) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 287/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pyrimethamine |
| ชื่อทางการค้า : | A-BIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 1638/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | artesunate |
| ชื่อทางการค้า : | ARTESUNATE FOR INJECTION |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 60 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1B 8/40(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | artesunate |
| ชื่อทางการค้า : | ARTESUNATE FOR INJECTION |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 60 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติคฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 3/35(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | artemether+lumefantrine |
| ชื่อทางการค้า : | COARTEM 20/120 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 MG+120 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | โนวาร์ตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 34/60(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | artenimol and piperaquine |
| ชื่อทางการค้า : | EURARTESIM 320 MG/40 MG FILM COATED TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 MG+320 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 16/58(NC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | praziquantel |
| ชื่อทางการค้า : | V DAY PRAZIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 600 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบสซี่แอรอน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1357/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | praziquantel |
| ชื่อทางการค้า : | PRASIKON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 600 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1236/31 |
