ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | chloroquine phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | NITAQUIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 59/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chloroquine phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | CHLOROQUINE PHOSPHATE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1112/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chloroquine phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | CHLOROQUINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1632/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chloroquine phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | P. ROQUINE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบสซี่แอรอน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2011/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chloroquine phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | CHLOROQUINE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 325/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydroxychloroquine sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | QUINNEL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 111/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydroxychloroquine sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | HCQS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แปซิฟิค เฮลธ์แคร์ (ไทยแลนด์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 320/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydroxychloroquine sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | PLAQUENIL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ซาโนฟี่-อเวนตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 355/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydroxychloroquine sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | ZYQUENIL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แคสป้า ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 120/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydroxychloroquine sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | HYDROQUIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แรนแบ็กซี่ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 15/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | primaquine phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | PRIMAQUINE TABLETS 15 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 449/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | proguanil+atovaquone |
| ชื่อทางการค้า : | MALARONE (250/100 MG TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 MG+250 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | แกล็กโซสมิทไคล์น (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 3/57(NC) |
