ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | tinidazole |
| ชื่อทางการค้า : | TINAZOLE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 982/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tinidazole |
| ชื่อทางการค้า : | T.M.DAZOLE (TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1986/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tinidazole |
| ชื่อทางการค้า : | ASIAZOLE - T. N. TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1110/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tinidazole |
| ชื่อทางการค้า : | HUGYN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2081/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tinidazole |
| ชื่อทางการค้า : | PHARDAZOLE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1246/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tinidazole |
| ชื่อทางการค้า : | GYNOGENA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 250/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tinidazole |
| ชื่อทางการค้า : | DAMAZOL - 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 390/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tinidazole |
| ชื่อทางการค้า : | FUNIDA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอดวานซ์ ฟาร์มาซูติคอล แมนูเฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 567/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tinidazole |
| ชื่อทางการค้า : | PAGYN TABLETS (FILM COATED TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 115/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chloroquine phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | CHLOROQUINE PHOSPHATE CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 190/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chloroquine phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | CHLOROQUINE PHOSPHATE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 2334/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chloroquine phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | CHLOROQUINE PHOSPHATE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 2582/28 |
