ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | METROCIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 579/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | METRIZOLE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1678/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | METRAZOLE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 877/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | MANODAZOLE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 268/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | TRICOCIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 702/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | METRONIDAZOLE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พิคโก้ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1140/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | METRONIDAZOLE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1917/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | METRONIDAZOLE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2282/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | METRONIDAZOLE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ปัจจุบันโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1492/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | MEPAGYL 200 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 220/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | VAGILAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สามัคคีเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 788/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | GYNEGYL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 831/43 |
