ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | FLUNADIAN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 213/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | Q - FLUNACAP |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 312/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | HIMBELIUM |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 425/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | ZELIUM |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเมด้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 339/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | FLUNACERIUM |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 100/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | SINADA |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 335/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | FLUBELIN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 314/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | KRESSFLURIZELIUM CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 256/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | GOOSE-NAZINE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 252/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | SILIUM |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทย พี.ดี.เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 38/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | SOBERA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2161/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | FLUNA 5 MG TABLETS. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 458/34 |
