ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | CINNARIZINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ. เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 67/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | STUNA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 196/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | MEDRIZINE-P TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 286/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | CINNARIZINE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 316/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | SONARZINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 421/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | VERNARIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอดวานซ์ ฟาร์มาซูติคอล แมนูเฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 66/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | FLUDAN CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1132/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | LIBERAL CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2490/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | FLURIN CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1875/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | SIMOYIAM CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 112/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | SOBELIN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 262/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | POLI - FLUNARIN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 271/34 |
