ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | PHARIZIN CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 362/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | CEDELATE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 451/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | MORIZIN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โมเดอร์นแมนู จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 596/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | SINUZINE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิด้า ฟาร์มา อินคอร์ปอเรชั่น จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 121/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | FLUNAGEN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 287/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | SOVELIUM |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 421/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | SOBEZIN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 585/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | VANID |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 664/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | FABELIUM |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 318/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | SOVELIUM |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1059/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | CEBRIUM 5 MG CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 189/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | FLUNARIZINE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 885/44 |
