ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | STURON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 521/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | MANORON TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 254/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | BUGERON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 580/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | CINNAMIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ซีฟาม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 410/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | C-PELA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 458/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | STARZINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 169/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | CINNAMAC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โมเดอร์นแมนู จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 779/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | CINZINE - Y |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 97/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | STURON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 271/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | STUZEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 224/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | CENARINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 174/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | PIPCINNA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เพรซิเดนท์ อินเตอร์ ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 144/53 |
