ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | STUZINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1655/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | CANAZIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 296/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | CINZINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 828/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | CINNIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1327/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | CEREBRON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 743/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | CINNAZINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มา ซัพพลาย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1146/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | SETONAZINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ปัจจุบันโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 899/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | SIARIZINE (25 MG TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 295/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | CENAI |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 336/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | STUGIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 345/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | NEORICIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 381/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | NAZINE TAB |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 413/39 |
