ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | betahistine dihydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | BETAVERT 16 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 16 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แรนแบ็กซี่ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 114/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betahistine dihydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | VERTIHOF 24 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 24 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด , บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 247/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betahistine dihydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | HISTIGO-24 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 24 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 105/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betahistine dihydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | STEI 24 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 24 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 117/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betahistine dihydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | SERC 24 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 24 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอ๊บบอต ลาบอแรตอรีส จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 215/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betahistine dihydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | BETASERC 24 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 24 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอ๊บบอต ลาบอแรตอรีส จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 87/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betahistine dihydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | ZYSTINE 24 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 24 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แคสป้า ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 13/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betahistine dihydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | STEI |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 146/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | CINNA CAP |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 245/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | CEREMIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1483/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | CINNARIZINE TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 109/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | STUGERON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 148/29 |
