ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | nicotine |
| ชื่อทางการค้า : | NICORETTE COOLMINT 4 MG |
| รูปแบบ : | chewing gum |
| ความแรง : | 4 mg/ชิ้น |
| ผู้รับอนุญาต : | จอห์นสัน แอนด์ จอห์นสัน (ไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 13/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | varenicline |
| ชื่อทางการค้า : | CHAMPIX (TABLETS 0.5 MG AND 1 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 61/51(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | disulfiram |
| ชื่อทางการค้า : | CHRONOL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 150/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | disulfiram |
| ชื่อทางการค้า : | ALCOBUSE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 591/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | disulfiram |
| ชื่อทางการค้า : | ANTA - AL TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 532/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | disulfiram |
| ชื่อทางการค้า : | AMCOBUSE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 268/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | disulfiram |
| ชื่อทางการค้า : | DULFARAM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 282/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | disulfiram |
| ชื่อทางการค้า : | ROSSEE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 379/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Diphenidol |
| ชื่อทางการค้า : | CEPHADOL TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคนยากุ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 670/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betahistine mesilate |
| ชื่อทางการค้า : | BETAHIS 12 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 12 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 326/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betahistine mesilate |
| ชื่อทางการค้า : | MERTIGO 12 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 12 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 190/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betahistine mesilate |
| ชื่อทางการค้า : | BEHISTIN 12 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 12 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 228/53 |
