ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | rivastigmine |
| ชื่อทางการค้า : | EXELON PATCH 5 |
| รูปแบบ : | TRANSDERMAL PATCH |
| ความแรง : | 9 mg/แผ่น (4.6 mg/24 hr) |
| ผู้รับอนุญาต : | โนวาร์ตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 15/51(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | galantamine |
| ชื่อทางการค้า : | REMINYL PROLONGED RELEASE CAPSULE 16 MG |
| รูปแบบ : | SR capsule |
| ความแรง : | 16 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แจนเซ่น-ซีแลก จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 115/48(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | galantamine |
| ชื่อทางการค้า : | GALANTAMINE SYMGENS 8 MG PROLONGED RELEASE CAPSULES |
| รูปแบบ : | SR capsule |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ซิมเจนส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 2/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | galantamine |
| ชื่อทางการค้า : | REMINYL PROLONGED RELEASE CAPSULE 8 MG |
| รูปแบบ : | SR capsule |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แจนเซ่น-ซีแลก จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 114/48(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | memantine |
| ชื่อทางการค้า : | NEUMANTINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 5/54(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | memantine |
| ชื่อทางการค้า : | MEMXA 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 14/56(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | memantine |
| ชื่อทางการค้า : | REMEM 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 43/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | memantine |
| ชื่อทางการค้า : | MEMOTIN (10 MG TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 9/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | memantine |
| ชื่อทางการค้า : | EBIXA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 17/56(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | ginkgo biloba |
| ชื่อทางการค้า : | GILOMAX |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมก้า ไลฟ์ไซแอ็นซ์ จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 369/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ginkgo biloba |
| ชื่อทางการค้า : | TEBONIN(R) FORTE (120 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 120 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ.เมนารินี (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 16/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ginkgo biloba |
| ชื่อทางการค้า : | TANAKAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แปซิฟิค เฮลธ์แคร์ (ไทยแลนด์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 69/42 |
