ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | donepezil |
| ชื่อทางการค้า : | DOPEZIL 5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 7/58(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | donepezil |
| ชื่อทางการค้า : | AMIZE 5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 9/58(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | donepezil |
| ชื่อทางการค้า : | DOZEMO (5 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แซนดอส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 6/56(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | rivastigmine |
| ชื่อทางการค้า : | EXELON 1.5 MG |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 1.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โนวาร์ตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 18/45(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | rivastigmine |
| ชื่อทางการค้า : | EXELON 3 MG. |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 3 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โนวาร์ตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 19/45(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | rivastigmine |
| ชื่อทางการค้า : | EXELON 4.5 MG. |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 4.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โนวาร์ตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 20/45(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | rivastigmine |
| ชื่อทางการค้า : | EXELON 6 MG. |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 6 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โนวาร์ตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 21/45(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | rivastigmine |
| ชื่อทางการค้า : | EXELON ORAL SOLUTION |
| รูปแบบ : | oral solution |
| ความแรง : | 2 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โนวาร์ตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 65/48(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | rivastigmine |
| ชื่อทางการค้า : | TRIVACIN (PATCH 9.5 MG/24 HOURS) |
| รูปแบบ : | TRANSDERMAL PATCH |
| ความแรง : | 18 mg/แผ่น (9.5 mg/24 hr) |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 93/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | rivastigmine |
| ชื่อทางการค้า : | EXELON PATCH 10 |
| รูปแบบ : | TRANSDERMAL PATCH |
| ความแรง : | 18 mg/แผ่น (9.5 mg/24 hr) |
| ผู้รับอนุญาต : | โนวาร์ตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 16/51(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | rivastigmine |
| ชื่อทางการค้า : | EXELON PATCH 15 |
| รูปแบบ : | TRANSDERMAL PATCH |
| ความแรง : | 27 mg/แผ่น (13.3 mg/24 hr) |
| ผู้รับอนุญาต : | โนวาร์ตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 3/58(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | rivastigmine |
| ชื่อทางการค้า : | TRIVACIN (PATCH 4.6 MG/24 HOURS) |
| รูปแบบ : | TRANSDERMAL PATCH |
| ความแรง : | 9 mg/แผ่น (4.6 mg/24 hr) |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 94/60(NG) |
