ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | citicoline |
| ชื่อทางการค้า : | SOMAZINA 500 MG TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แปซิฟิค เฮลธ์แคร์ (ไทยแลนด์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 16/57(NC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | vinpocetine |
| ชื่อทางการค้า : | CAVINTON FORTE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอฟ.ซี.พี จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 128/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | vinpocetine |
| ชื่อทางการค้า : | VINPOCEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1001/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | melitracen+flupentixol |
| ชื่อทางการค้า : | DEPREXAL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 MG+0.5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 6/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | melitracen+flupentixol |
| ชื่อทางการค้า : | ANXISET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 MG+0.5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเนียนเมดดิคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 3/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | donepezil |
| ชื่อทางการค้า : | DORACEPT (10 MG) |
| รูปแบบ : | orodispersible tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 26/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | donepezil |
| ชื่อทางการค้า : | TONIZEP FDT 10 |
| รูปแบบ : | orodispersible tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 51/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | donepezil |
| ชื่อทางการค้า : | DOZEMO ODT (10 MG) |
| รูปแบบ : | orodispersible tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แซนดอส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 37/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | donepezil |
| ชื่อทางการค้า : | DONEPEZIL STADA 10 MG ORODISPERSIBLE TABLET |
| รูปแบบ : | orodispersible tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สตาดา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 23/58(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | donepezil |
| ชื่อทางการค้า : | ARICEPT EVESS (10MG) |
| รูปแบบ : | orodispersible tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินเตอร์ไทย ฟาร์มาซูติเคิ้ล แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1B 6/52(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | donepezil |
| ชื่อทางการค้า : | ARICEPT EVESS (10 MG) |
| รูปแบบ : | orodispersible tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอไซ (ประเทศไทย) มาร์เก็ตติ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 46/52(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | donepezil |
| ชื่อทางการค้า : | TONIZEP FDT 5 |
| รูปแบบ : | orodispersible tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 36/59(NG) |
