ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | mirtazapine |
| ชื่อทางการค้า : | ZAMIR 30 |
| รูปแบบ : | orodispersible tablet |
| ความแรง : | 30 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 28/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | mirtazapine |
| ชื่อทางการค้า : | REMERON SOLTAB 30 MG |
| รูปแบบ : | orodispersible tablet |
| ความแรง : | 30 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 56/57(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | mirtazapine |
| ชื่อทางการค้า : | MERASAL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคนยากุ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1/56(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | tianeptine |
| ชื่อทางการค้า : | STABLON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 12.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เซอร์เวียร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 4/41(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | etanercept |
| ชื่อทางการค้า : | ENBREL (PRE-FILLED SYRINGE) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 50 mg/pre-filled syringe |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 15/53(NB) |
| ชื่อสารสำคัญ : | agomelatine |
| ชื่อทางการค้า : | VALDOXAN 25 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เซอร์เวียร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 58/53(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | desvenlafaxine |
| ชื่อทางการค้า : | PRISTIQ (50 MG. EXTENDED - RELEASE TABLETS) |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 85/57(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | vortioxetine hydrobromide |
| ชื่อทางการค้า : | BRINTELLIX 10 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 106/58(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pyritinol |
| ชื่อทางการค้า : | ENCEPHABOL FORTE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินเตอร์ไทย ฟาร์มาซูติเคิ้ล แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 191/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piracetam |
| ชื่อทางการค้า : | NOOCETAM CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 133/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piracetam |
| ชื่อทางการค้า : | MEMPIL |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 589/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piracetam |
| ชื่อทางการค้า : | EMBOL CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1118/40 |
