ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | FLURIN TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 401/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | FLUCILIUM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 348/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | riluzole |
| ชื่อทางการค้า : | RILUTEK |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ซาโนฟี่-อเวนตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 57/46(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | MEDIZOLE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2018/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | MANODAZOLE CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 1068/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | MYDAZOLE CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 330/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | S.T.DAZOLE CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 425/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | LIDAZOLE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 1064/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | NIDA-ZOLE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 178/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | MEZOLE CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบร์วู๊ดฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 509/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | METAZAL CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 400/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | METROLEX TABLET 200 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 70/27 |
