ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALBEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1107/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALBEGA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 2128/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALBENZ |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 11/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | PHARBENDAZOLE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 474/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALDAZOLE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 628/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | SAN SAN TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 777/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALBATEL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 379/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | BENLAR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วี แอนด์ พี ลาบอราตอรี่ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 75/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALBEZOL TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สามัคคีเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 546/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | GENDAZEL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 308/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | A-B-WORM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิด้า ฟาร์มา อินคอร์ปอเรชั่น จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 384/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | VERMIXIDE TAB |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 641/38 |
