ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | LABENDA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 113/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | FATEL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 211/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALBENZOLE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 15/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | VETOBEN 200 MG TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 120/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ZENZERA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 863/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | FALBEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 1044/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | SETODA-200 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ปัจจุบันโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 458/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | STARTEL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 412/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | PIPALBEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เพรซิเดนท์ อินเตอร์ ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 453/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | A-DAZOLE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 407/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | Q - WORM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟีฮาแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 143/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | BENVATEL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 183/55 |
