ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | SAN SAN TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 777/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALBATEL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 379/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | BENLAR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วี แอนด์ พี ลาบอราตอรี่ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 75/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALBEZOL TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สามัคคีเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 546/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | GENDAZEL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 308/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | A-B-WORM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิด้า ฟาร์มา อินคอร์ปอเรชั่น จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 384/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | VERMIXIDE TAB |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 641/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | MESIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 431/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALBEMED |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 943/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | MANOZIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 294/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALFUCA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคนยากุ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 564/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ZELA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 919/41 |
