ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ZELA - C |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 200 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 19/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALBEN |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 200 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 231/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ZENZERA - 200 SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 200 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 373/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALBEN-VC |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 200 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 417/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ZALBEN SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 200 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 238/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | AZIL |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 200 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 403/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | SAN SAN SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 200 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 705/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALBEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1107/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALBEGA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 2128/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALBENZ |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 11/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | PHARBENDAZOLE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 474/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALDAZOLE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 628/32 |
