ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | betahistine mesilate |
| ชื่อทางการค้า : | MERTIGO |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 6 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 272/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betahistine mesilate |
| ชื่อทางการค้า : | MERISLON (6 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 6 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินเตอร์ไทย ฟาร์มาซูติเคิ้ล แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 189/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betahistine dihydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | STEI 16 MG. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 16 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 140/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betahistine dihydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | STAR-HISTINE 16 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 16 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด , บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 88/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betahistine dihydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | VERTIHOF 16 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 16 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด , บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 246/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betahistine dihydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | HISTIGO-16 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 16 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 104/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betahistine dihydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | SERC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 16 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอ๊บบอต ลาบอแรตอรีส จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 227/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betahistine dihydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | BETAVERT 16 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 16 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แรนแบ็กซี่ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 114/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betahistine dihydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | VERTIHOF 24 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 24 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด , บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 247/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betahistine dihydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | HISTIGO-24 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 24 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 105/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betahistine dihydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | STEI 24 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 24 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 117/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betahistine dihydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | SERC 24 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 24 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอ๊บบอต ลาบอแรตอรีส จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 215/53 |
