ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | VILERM (CREAM) |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 303/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | M-ZAVIR CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | 2 เอ็ม (เมด-เมเกอร์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 778/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | COVIR CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | 2 เอ็ม (เมด-เมเกอร์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 779/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | HERPENON CREM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 822/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | ACOVAX CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | อังกฤษตรางู (แอล.พี.) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 872/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | VIROPOX CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 284/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | MARVIR |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 381/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | VERMIS CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 850/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | VICLOVIR CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1134/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | VIVIR CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 774/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | CLINOVIR |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 546/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | VIRONIL CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1120/43 |
