ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | A.C.V. CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 505/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | VIVAX CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 557/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | CLOVIN CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | แอดวานซ์ ฟาร์มาซูติคอล แมนูเฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 576/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | ZOVIRAX CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | แกล็กโซสมิทไคล์น (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 98/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | VIRLESS CREAM 5% |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | วาย.เอส.พี.(ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 100/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | imiquimod |
| ชื่อทางการค้า : | ALDARA CREAM 5% |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ไอโนวา ฟาร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 25/61(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | ROBAZ |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 0.75 gm/100 gm |
| ผู้รับอนุญาต : | กัลเดอร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 47/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrocortisone |
| ชื่อทางการค้า : | H-CORT CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทโช ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 70/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrocortisone |
| ชื่อทางการค้า : | H - CORT OINTMENT |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทโช ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 64/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrocortisone acetate |
| ชื่อทางการค้า : | HYTISONE CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 285/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrocortisone acetate |
| ชื่อทางการค้า : | HYDROSONE CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1117/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | prednisolone |
| ชื่อทางการค้า : | PREDNISOLONE CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 89/41 |
