ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | VIVIR CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 774/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | CLINOVIR |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 546/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | VIRONIL CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1120/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | AVIRREX CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 247/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | COVIR CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 660/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | PAVIRIA |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 56/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | BRYVIRAX CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบร์วู๊ดฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 513/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | FALERM CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 221/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | VIZO CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 161/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | STARCLOVIR CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 202/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | VIROMED CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 343/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | ZOVIVIR PIP CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เพรซิเดนท์ อินเตอร์ ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 229/56 |
