ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | mupirocin |
| ชื่อทางการค้า : | MUPORIN OINTMENT |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 323/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mupirocin |
| ชื่อทางการค้า : | BACTEX |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | สามัคคีเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1130/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mupirocin |
| ชื่อทางการค้า : | MULACIN |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 102/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mupirocin |
| ชื่อทางการค้า : | BACTAFECT |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 457/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mupirocin |
| ชื่อทางการค้า : | PIROBAN OINTMENT |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 374/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mupirocin |
| ชื่อทางการค้า : | BACIDAL |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเมด้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 639/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mupirocin |
| ชื่อทางการค้า : | BANBACT OINTMENT |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 368/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mupirocin |
| ชื่อทางการค้า : | BACOBYE |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 156/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mupirocin |
| ชื่อทางการค้า : | BACHEU |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 102/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mupirocin |
| ชื่อทางการค้า : | BACTICIN |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | นิด้า ฟาร์มา อินคอร์ปอเรชั่น จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 207/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mupirocin |
| ชื่อทางการค้า : | MACROBAN (OINTMENT) |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 118/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mupirocin |
| ชื่อทางการค้า : | SUPIROCIN OINTMENT |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เกล็นมาร์ค ฟาร์มาซูติคอลส์ (ไทยแลนด์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 52/56 |
