ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | indapamide |
| ชื่อทางการค้า : | NATRILIX SR |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 1.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เซอร์เวียร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 170/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | indapamide |
| ชื่อทางการค้า : | INTRIL SR |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 1.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แคสป้า ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 310/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | DIRINE |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 10 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 2294/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | H-MIDE |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 10 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 723/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | FUROSEMIDE INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 10 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.พี.ดรัก แลบบอราทอรี่ส์(1969) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 218/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | FUROSEMIDE INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 10 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 395/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | FURETIC INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 10 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 260/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | LASIX 250 MG. |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 10 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ซาโนฟี่-อเวนตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 903/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | FUSESIAN TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 670/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | FURIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1480/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | FURETIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 27/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | DEMA TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1592/29 |
