ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | HYDROZIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2251/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | THIAZIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 450/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | HYDROCHLOROTHIAZIDE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ. เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 68/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | HYDROCHLOROTHIAZIDE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ. เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 69/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | HYDRIL - HCT |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟีฮาแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 253/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | HYSIX TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 261/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | HYSIX - H |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 263/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | HYSIX - Y |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 271/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | HYSIX - C |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 384/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | H C T 50 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 124/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | UTEC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 360/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlortalidone |
| ชื่อทางการค้า : | CHOTALIN (25 MG TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 167/60 |
