ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | HYDROCHLOROTHIAZIDE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ. เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 69/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | HYDRIL - HCT |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟีฮาแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 253/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | HYSIX TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 261/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | HYSIX - H |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 263/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | HYSIX - Y |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 271/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | HYSIX - C |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 384/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | H C T 50 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 124/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | UTEC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 360/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlortalidone |
| ชื่อทางการค้า : | CHOTALIN (25 MG TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 167/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | indapamide |
| ชื่อทางการค้า : | NATRILIX SR |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 1.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เซอร์เวียร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 170/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | indapamide |
| ชื่อทางการค้า : | INTRIL SR |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 1.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แคสป้า ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 310/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | DIRINE |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 10 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 2294/29 |
