ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | bosentan |
| ชื่อทางการค้า : | SILKAY 125 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 125 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 79/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | reserpine+hydrochlorothiazide+hydralazine |
| ชื่อทางการค้า : | MANO-AP-ES |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 0.1 MG+15 MG+25 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 663/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | DCT - 25 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 215/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | HCTZ 25 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ. เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 500/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | H C T 25 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 123/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | DIRIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 525/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | HYCHLORTIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2694/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | DICHLOTRIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1519/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | HYDROCHLOROTHIAZIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สามัคคีเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1693/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | HYDROZIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2251/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | THIAZIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 450/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | HYDROCHLOROTHIAZIDE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ. เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 68/55 |
