ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | NOXIDIL FORTE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ. เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 71/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | MOSADIL-10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 189/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | MODIL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1281/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | SM-1 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 530/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | LOXIDIL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 448/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | MANOXIDIL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 293/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | PIPMINOX 5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เพรซิเดนท์ อินเตอร์ ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 221/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | MIDIL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 373/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | NOXIDIL TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ. เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 70/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | MOSADIL-5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 181/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | MINOXTEC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 219/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sodium nitroprusside |
| ชื่อทางการค้า : | PRUSIDE |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 50 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | ภิญโญฟาร์มาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 179/45 |
